ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามราคา ม่านม้วน Blackout สีขาวครับ  (อ่าน 5025 ครั้ง)

สัจจะพงษ์ ก่อคีรีคง

• บุคคลทั่วไป
ขนาด 270x400 ซม. ใช้ระบบโซ่ดึงครับ ม่านอันนี้ผมสามารถฉายโปรเจคเตอร์ได้ใช่มั้ยครับ และรบกวนขอราคารวมค่าติดตั้งด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ admin

• ร้านผ้าม่าน
  • Administrator
  • Newbie
    • ผ้าม่าน
ขนาดใหญ่เกินไปคงเอาไปทำเป็นโปรเจคเตอร์ไม่ได้ครับ
ร้านผ้าม่านไทย
จำหน่าย ผ้าม่าน ม่านม้วน ม่านปรับแสง มู่ลี่ และ มู่ลี่ไม้ ม่านไม้ไผ่ วอลเปเปอร์ลายไทย พรม ฉากกั้นห้อง

Munroesinn

• บุคคลทั่วไป
ถ้ากรณีนี้จะแนะนำให้ทำแบบไหนครับ